Vietnamese thread - Nơi giao lưu, trao đổi của Saturn Việt

Hi All, this is the thread I created for Vietnamese Saturn follower who may not be familiar with English.

Chào mọi người, mình lập topic này để tạo sân chơi giao lưu, trao đổi giữa các follower người Việt đối với project Saturn Network. Nếu các bạn là người mới tham dự và có thắc mắc liên quan tới dự án này, đừng ngại post câu hỏi của mình. Nếu bạn đã quen với dự án này thì hãy cùng mình giải đáp thắc mắc của người mới và cùng nhau học hỏi thêm nhé.

Giới thiệu bản thân chút: Mình là 1 người biết và đầu tư crypto từ khoảng cuối năm 2017. Trong thế giới crypto này, mình đặc biệt có hứng thú và quan tâm đến các loại coin exchange (sàn giao dịch) vì tiềm năng tạo ra thu nhập thụ động của nó (cũng tùy dự án thôi, không phải cứ token sàn là tốt nhé). Ngoài ra cũng từng yêu thích master node coin hay các dự án mang lại thu nhập thụ động khác nhưng mình không bàn ở đây.

Tình cờ khoảng đầu năm 2018 mình biết đến Saturn Network, tiền thân là Radex. Tìm hiểu và đọc thông tin về dự án, tham gia telegram từ những ngày đầu. Đã từng hoài nghi vì các Devs của dự án là anonymous, nhưng qua thời gian đi cùng dự án, sản phẩm của Saturn Network hoàn toàn thuyết phục mình. Bạn đừng nghe mình nói, mà hãy tự mình trải nghiệm Sàn Giao dịch Phân Quyền (Decentralized Exchange): www.saturn.network thì sẽ hiểu rõ nhé.

Mọi câu hỏi đều welcome ! Hãy cùng nhau xây dựng cộng đồng cùng có đam mê với Sàn Phân Quyền và hình thức doanh nghiệp hoàn toàn mới “DAO” nhé!